Công ty tư vấn lắp đặt camera quan sát chuyên nghiệp Lắp Camera Quận 9, Giải pháp lắp đặt camera quan sát qua mạng từ xa bằng điện thoại công nghệ mới nhất.

Archer A8 Router Wi-Fi Băng Tần Kép

Giá : 1,099,000
Giá Khuyến Mãi: 0
Sản Phẩm:

Archer A8 Router Wi-Fi Băng Tần Kép

📋 Đặt Điểm Thiết kế mạng Lan cáp quang ArcherA8 Thông Số
©️ Camera ArcherA8
🌈 Độ Nét sp Khác
🔬 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💡 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
💎 Điểm Nỗi Bật sp khac
TP-Link R480T+ Router cân bằng tải băng thông rộng an toàn và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
Hiệu suất Wi-Fi tối đa với Ba Luồng ,với MIMO 3×3, Archer A8 có khả năng truyền và nhận dữ liệu trên ba luồng. Máy tính có khả năng 3×3 — như máy Mac — kết hợp hoàn hảo với A8 để hoạt động tối đa với hiệu suất cao hơn nhiều so với router MIMO 2×2.

Archer A8 cung cấp Wi-Fi gia đình hiệu suất cao và giá cả phải chăng với tổng tốc độ lên đến 1900 Mbps. Xử lý các tác vụ đơn giản như gửi e-mail hoặc duyệt web trên băng tần 2.4 GHz và các tác vụ đòi hỏi nhiều băng thông như chơi game trực tuyến hoặc phát trực tuyến 4K/8K UHD trên băng tần 5 GHz — tất cả đều không có độ trễ.
 
Archer A8 cung cấp Wi-Fi gia đình hiệu suất cao và giá cả phải chăng


Vùng phủ rộng hơn xuyên suốt nhà bạn ,truy cập giải trí của bạn từ mọi ngóc ngách trong ngôi nhà của bạn với 3 ăng-ten hiệu suất cao bên ngoài. Công nghệ Beamforming phát hiện thiết bị và tập trung cường độ tín hiệu không dây về phía chúng, ngay cả khi chúng ở xa hoặc công suất thấp.

OneMesh ™ là một cách đơn giản để tạo mạng Mesh với một tên Wi-Fi duy nhất để phủ sóng toàn bộ ngôi nhà một cách liền mạch. Chỉ cần kết nối bộ mở rộng phạm vi OneMeshTM với router OneMesh™. Không cần tìm kiếm kết nối ổn định nữa.

Archer A8 giúp thiết bị của bạn đạt được hiệu suất tối ưu bằng cách giao tiếp hiệu quả hơn với công nghệ MU-MIMO. Nhiều thiết bị có thể gửi và nhận dữ liệu trên băng tần tốt nhất hiện có. Thưởng thức giải trí không ngừng nghỉ trên tất cả các thiết bị của bạn — không có độ trễ.
 
Archer A8 Giao thức bảo mật Wi-Fi mới nhất


Giao thức bảo mật Wi-Fi mới nhất, WPA3, mang đến những khả năng mới để cải thiện an ninh mạng trong các mạng cá nhân. Mã hóa an toàn hơn trong an toàn mật mã Wi-Fi và bảo vệ nâng cao chống lại các cuộc tấn công kết hợp để bảo vệ Wi-Fi gia đình của bạn.

Kết nối thông minh giúp router của bạn tự động chuyển kết nối của từng thiết bị sang băng tần Wi-Fi tốt nhất hiện có trong khi Công bằng thời gian phát sóng (Airtime Fairness) ngăn các thiết bị cũ hơn làm chậm mạng của bạn. Với cả hai, mọi người đều có thể tận hưởng trải nghiệm Wi-Fi mượt mà hơn, không có độ trễ.

Cổng Gigabit Ethernet (1 WAN + 4 LAN) mang lại tốc độ có dây tối đa. Cắm PC, TV thông minh và máy chơi game console của bạn để có kết nối nhanh và đáng tin cậy.
 
Archer A8 giúp thiết bị của bạn đạt được hiệu suất tối ưu


Cài đặt Archer A8 trong vài phút thông qua giao diện web trực quan hoặc ứng dụng Tether mạnh mẽ. Tether cũng cho phép bạn quản lý cài đặt mạng của nó từ bất kỳ thiết bị Android hoặc iOS nào.

Thông số kỹ thuật của Wi-Fi Archer A8 :
 
AC1900 Dual-Band Wi-Fi Router
- SPEED: 600 Mbps at 2.4 GHz + 1300 Mbps at 5 GHz
- MU-MIMO – Để giúp thiết bị của bạn đạt được hiệu suất tối ưu bằng cách giao tiếp hiệu quả hơn.
- Tăng cường vùng phủ Wi-Fi – Công nghệ Beamforming mang lại kết nối không dây hiệu quả cao.
 
Archer A8 cung cấp Wi-Fi gia đình hiệu suất cao
 


  • Lắp đặt camera tân phú Cảm biến hồng ngoại DS-PDP18-EG2(P)

    Cảm biến hồng ngoại DS-PDP18-EG2(P)

    Liên Hệ
    Cảm biến hồng ngoại HIKVISION DS-PDP18-EG2(P),Khoảng cách phát hiện: 18m, góc 85.9°,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại,Loại trừ báo động giả cho vật nuôi dưới 10kg trong phạm vi 10m,Thiết kế buồng quang học kín,Bảo vệ chống phá hoại,Tự động điều chỉnh độ nhạy,Tích hợp điện trở EOL trên cảm biến,Bù nhiệt độ kỹ thuật số.Sản phẩm phù hơp các thiết bị trung tâm báo động cho văn phòng cửa hàng,siêu thị ,... .

  • Lắp đặt camera tân phú GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie

    GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie

    2,526,480 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC)..

    Lắp đặt camera tân phú GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie

    GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie

    2,719,200 VNĐ
    Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX.

    Lắp đặt camera tân phú GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE

    GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE

    2,294,160 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện.

    Lắp đặt camera tân phú Cảm biền rung HIKVISION  DS-PD1-SKM

    Cảm biền rung HIKVISION DS-PD1-SKM

    Liên Hệ
    Cảm biền rung DS-PD1-SKM Cảm biến rung HIKVISION DS-PD1-SKM - Dải độ nhạy rộng, có thể điều chỉnh,Thiết kế cảm biến gốm,Phát hiện và báo động rung,sốc,Có thể điều chỉnh độ nhạy,Cài đặt đếm số lần shock,Đèn chỉ thị LED 2 màu,Báo động khi điện áp thấp (dưới 7.3V),Bảo vệ chống phá hoại. Thông số kỹ thuật - Operating Voltage: 12 VDC (Valid: 9V to 14V),Current: 18mA,Working Temperature: -35°C ~ +70°C,Working Humidity: 95% (Without Condensation),Capacity: 12 VDC 300 mA,Dimension (L x W x H): 88 × 58 × 25 mm,Bảo hành: 24 tháng.thiết bị dễ dàng kết nối các dầu trung tâm báo động..

    Lắp đặt camera tân phú MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE

    MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE

    4,646,400 VNĐ
    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang..

    Lắp đặt camera tân phú Cảm biến kính vỡ Hikvision DS-PDBG8-EG2

    Cảm biến kính vỡ Hikvision DS-PDBG8-EG2

    Liên Hệ
    Cảm biến kính vỡ Hikvision DS-PDBG8-EG2 ,– Khoảng cách kết nối đến trung tâm báo động: 1.000m (Trong không gian trống),Khoảng cách nhận diện: 8m,Hỗ trợ kết nối thêm 2 vùng có dây,Có chỉ báo cường độ tín hiệu,Có thể cấu hình từ xa qua APP,Chiều cao lắp đặt: 1.8m đến 2.4m,Có thể gắn tường hoặc trần,Loại pin: 2 x CR123A (Kèm sẵn trong thiết bị, thay thế dễ dàng),Tuổi thọ Pin: khoảng 5 năm,Kích thước: 38.8 mm × 107 mm × 22.5 mm,Trọng lượng: 49.5g,Xuất xứ: Trung Quốc,Bảo hành: 24 tháng.Sản phẩm dễ dàng kết nối tất các thiết bị trung tâm báo đọng hiện nay.Phù hợp cho các công trình,dự án,siêu thị,cửa hàng,... .

    Lắp đặt camera tân phú MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE

    MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE

    3,775,200 VNĐ
    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng..

    Lắp đặt camera tân phú MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE

    MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE

    3,775,200 VNĐ
    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng..

    Lắp đặt camera tân phú Đầu báo kính vỡ ViTRON™ Plus Glassbreak (RG71FM0G300B)

    Đầu báo kính vỡ ViTRON™ Plus Glassbreak (RG71FM0G300B)

    Liên Hệ
    Đầu báo kính vỡ ViTRON™ Plus Glassbreak (RG71FM0G300B) Đầu báo kính vỡ. Phát hiện vỡ của các loại : Kính tấm thông thường, kính cường lực (kính tôi), kính dán (kính an toàn). Khoảng cách tối đa 9m..

    Lắp đặt camera tân phú Mini-GBIC-GT Module quang RUIJIE

    Mini-GBIC-GT Module quang RUIJIE

    3,168,000 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie Mini-GBIC-GT là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang..

    Lắp đặt camera tân phú MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE

    MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE

    1,422,960 VNĐ
    Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM..

Gói camera giá rẻ
  • Lắp đặt camera tân phú Bộ 4 Camera IP Wifi Dahua DH-IPC-HDW1230DT-STW

    Bộ 4 Camera IP Wifi Dahua DH-IPC-HDW1230DT-STW

    5.800.000
    Bộ 4 Camera IP Wifi Dahua DH-IPC-HDW1230DT-STW thương hiệu Dahua, Cảm biến CMOS 2.0 MP hình ảnh sắc nét,tích hợp mic và loa đàm thoại 2 chiều âm thanh to rõ, hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ lên đến 128gb có hồng ngoại ban đêm tầm xa 30m phù hợp lắp cho gia đình, văn phòng, ....

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera IP Giá Rẻ Dahua DH-HFW1230S1P

    Bộ Camera IP Giá Rẻ Dahua DH-HFW1230S1P

    5,900,000 VNĐ
    Bộ camera IP giá rẻ Dahua DH-IPC-HFW1230S1P-S5 là dòng camera IP hỗ trợ POE có độ phân giải 2.0 MP, chất lượng hình ảnh sắc nét. Hỗ trợ chế độ quan sát ngày đêm (ICR),chống ngược sáng (DWDR, Chức năng tự động cân bằng trắng (AWB), Chức năng tự động bù sáng (AGC).Chống ngược sáng (BLC), Chức năng chống nhiễu (3D-DNR) phù hợp lắp ngoài trời hoặc các khu vực có khi hậu khắc nghiệt..

  • Lắp đặt camera tân phú Lắp Camera IP Giá Rẻ Cho Gia Đình

    Lắp Camera IP Giá Rẻ Cho Gia Đình

    5,900,000 VNĐ
    Lắp Camera IP Giá Rẻ Cho Gia Đình DAHUA DH-IPC-HDW1230T1-S5 hình ảnh Full HD sắc nét, độ sáng cao, hỗ trợ công nghệ IP POE cho phép cấp nguồn cho camera trên cáp Ethernet, hỗ trợ hồng ngoại ban đêm thông minh 30m. Phù hợp lắp đặt cho gia đình, văn phòng, cửa hàng, ....

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera Ip Giá Rẻ Cho Kho Bãi

    Bộ Camera Ip Giá Rẻ Cho Kho Bãi

    6,400,000 VNĐ
    KBVISION KX-A2101N2-D là dòng camera IP 2.0MP H265+ chính hãng, chất lượng cao. Sản phẩm camera quan sát KBVISION chất lượng siêu nét đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất..

  • Lắp đặt camera tân phú Trọn Bộ Camera Quan Sát Công Nghệ Ip Cho Gia Đình

    Trọn Bộ Camera Quan Sát Công Nghệ Ip Cho Gia Đình

    6,500,000 VNĐ
    Trọn bộ Camera Kbvision KX-A2112N2 là dòng sản phẩm camera KX-Series nhập khẩu chất lượng tốt,thiết kế nhỏ gọn đẹp mang tính thẩm mỹ cao ,hỗ trợ đèn LED SMD công nghệ mới giúp cho hiệu suất phát sáng cao, ánh sáng đồng đều, tự điều chỉnh công suất chống lóa, tiết kiệm điện năng, tăng cao tuổi thọ của camera ..

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera Ip Cho Xưởng Sản Xuất Giá Rẻ

    Bộ Camera Ip Cho Xưởng Sản Xuất Giá Rẻ

    6.600.000
    Trọn bộ Camera Kbvision KX-A2111N2 là dòng sản phẩm camera KX-Series nhập khẩu chất lượng tốt,thiết kế nhỏ gọn đẹp mang tính thẩm mỹ cao ,hỗ trợ đèn LED SMD công nghệ mới giúp cho hiệu suất phát sáng cao, ánh sáng đồng đều, tự điều chỉnh công suất chống lóa, tiết kiệm điện năng, tăng cao tuổi thọ của camera .