Công ty tư vấn lắp đặt camera quan sát chuyên nghiệp Lắp Camera Quận 9, Giải pháp lắp đặt camera quan sát qua mạng từ xa bằng điện thoại công nghệ mới nhất.
Quận Bình Thạnh là quận nằm ở phía đông của Thành Phố, nơi có Bến Xe Miền Đông, là điểm cuối của tuyến vận tải Bắc Nam vì thế có rất đông dân số, tình hình an ninh cũng vì đó mà trở nên phức tạp.
Công ty lắp camera Bình Thạnh giá rẻ chuyên lắp camera quận bình thạnh thương hiệu tốt lắp camera quan sát quận Bình Thạnh cho cửa hàng Văn Phòng công ty gia đình giá rẻ sử dụng công nghệ mới, Công ty lắp camera Quận Bình Thạnh uy tín
sửa chữa camera quan sát bình Thạnh giá rẻ uy tín, dịch vụ sửa chửa camera quận bình Thạnh uy tín nhanh gọn trong ngày. sửa chửa camera quan sát nhanh giá rẻ, sửa lỗi camera quan sat tại bình Thạnh uy tín 0938 11 23 99
Hôm nay công ty lắp đặt camera giám sát An Thành Phát sẽ chia sẽ những kinh nghiệm đã có được khi lắp đặt camera giám sát cho shop quần áo đến với khách hàng nào đang có nhu cầu lắp camera.
Lắp camera wifi Quận Bình Thạnh chất lượng nhằm đảm bảo camera hoạt động lâu dài, ổn định, bền bỉ theo thời gian và bên cạnh đó thì chất lượng hình ảnh đẹp, rõ nét, chất lượng hình ảnh camera wifi full HD.
An ninh xã hội tại Thành phố Hồ Chí Minh ngày càng phức tạp, hãy lắp đặt camera an ninh để đảm bảo an ninh, cũng như bảo vệ tài sản giá trị của minh.
Công ty camera AN THÀNH PHÁT chuyên thi công lắp đặt camera tại quận bình thạnh miễn phí tận nơi với chi nhánh chính tại 152 Ung Văn Khiêm , Phường 25 , Quận Bình Thạnh thì công ty camera quận bình thạnh chúng tôi luôn luôn đáp ứng đúng như cầu của khách hàng cần lắp camera giá rẻ uy tín chất lương nhất hiện nay .
Lắp đặt camera wifi giá rẻ uy tín tại Thành phố Hồ Chí Minh, công ty Camera An Thành Phát chuyên tư vấn, khảo sát và lắp đặt hệ thống camera giám sát wifi cho hộ gia đình,cửa hàng buôn bán, shop, văn phòng công ty và các nhà xưởng tại Thành phố Hồ Chí Minh.
YDS-S01,S01,yunYang YDS-S01,Báo Cháy YDS-S01,Báo Cháy S01,Báo Cháy S01
Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01 sản phẩm dễ dàng kết nối với các đầu trung tâm báo cháy chuyên dụng,thích hợp cho các xí nghiệp, kho xưởng,siêu thị,văn phòn,...
View: 9774.
Camera quan sat  FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0,DS-2CD1127G0,2CD1127G0,hikvision DS-2CD1127G0,camera quan sat DS-2CD1127G0,camera quan sat 2CD1127G0,camera giam sat 2CD1127G0,camera giam sat DS-2CD1127G0,camera giam sat hikvision DS-2CD1127G0,camera quan sat hikvision DS-2CD1127G0
Camera quan sat FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Camera quan sat FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0 Là camera IP dòng ColorVu cung cấp hình ảnh sáng rõ 24/7.Camera sữ dụng cảm biền Cảm biến hình ảnh: 1/2.8 inch Progressive Scan CMOS.Độ phân giải: 2.0 Megapixel.Độ nhạy sáng: Color: 0.001 Lux @ (F1.0, AGC ON).Chuẩn nén hình ảnh: H265+, H.265, H.264+, H.264, MJPEG.- Chức năng chống ngược sáng kỹ thuật số DWDR.Camera phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,siêu thị,văn phòng,cửa hàng,...
View: 7279.
SG3210 , Switch SG3210 ,TpLink-SG3210 ,Switch Tp-Link-SG3210
SG3210 Switch Quản Lý JetStream 8 Cổng Gigabit
Giá Bán: 2,999,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch Tp-Link-SG3210 Định tuyến tĩnh, giúp định tuyến lưu lượng truy cập nội bộ để sử dụng hiệu quả hơn các tài nguyên mạng .tất cả các cổng cung cấp tốc độ truyền dữ liệu ổn định, khả năng quản lý mạnh mẽ, cung cấp giải pháp hiệu quả và đáng tin cậy cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.
View: 7817.
SX3008F ,TpLink SX3008F ,Switch SX3008F ,TL-SX3008F
SX3008F Switch Tp-Link Quản Lý JetStream
Giá Bán: 9,699,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch Tp-Link-SX3008F quản lý JetStream L2+ 8 Cổng 10GE SFP+ ,Quản Lý Cloud tập trung và giám gát thông minh, khả năng quản lý mạnh mẽ, cung cấp giải pháp hiệu quả và đáng tin cậy cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.
View: 7494.
Đầu báo khói quang điện YSD-30L,YSD-30L,D-30L,30L,Đầu báo khói quang điện 30L,Đầu báo khói quang điện D-30L
Đầu báo khói quang điện YSD-30L
Giá Bán: 850,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Đầu báo khói quang điện YSD-30L là thiết bị báo cháy chuyên dụng tích hơp công nghệ tiên tiến.Với công nghệ nguyên tắc cảm biến quang điện, loại thiết bị dò được kích hoạt nhanh chóng hơn, chính xác và đáng tin cậy, không có báo động giả do hóa chất, khí thải, gió và ánh sáng bên ngoài.Với mạng lưới thép không gỉ của lỗ đường kính 0.5mm sẽ ngăn chặn được côn trùng bay và các hạt bụi.Thiết bị dễ dàn kết nối tất cả trung tâm báo động hiện nay.Sản phẩm phù hợp cho các công trình văn phòng,siêu thị,cửa hàng,các xưởng,xí nghiệp,...
View: 7407.
XG-SFP-ER-SM1550,Module quang SFP Ruijie XG-SFP-ER-SM1550,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550 chính hãng,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550 gia rẻ,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550 chất lượng
XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Bán: 20,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 15,655,200 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR
View: 7875.
Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310,Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310,.,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-LR-SM1310,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-LR-SM1310 chính hãng,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-LR-SM1310 chất lượng,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-LR-SM1310 giá rẻ
XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Bán: 4,450,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 3,933,600 VNĐ Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình.
View: 7361.
Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-SR-MM850,Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850,Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 chất lượng,Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 chính hãng
XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
Giá Bán: 2,850,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,323,200 VNĐ Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)
View: 7421.
Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI,Module quang SFP Ruijie Reyee GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI,Thiết bị Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI chính hãng,Thiết bị Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI chất lượng
GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Bán: 3,650,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 3,141,600 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC
View: 6994.
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI,Module quang SFP Ruijie Reyee GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI,Module quang SFP Ruijie Reyee GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chính hãng,Module quang SFP Ruijie Reyee GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chất lượng,Module quang SFP Ruijie Reyee GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI giá rẻ
GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Bán: 2,860,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,526,480 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM
View: 7002.
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI,Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI,Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chính hãng,Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chất lượng,Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chính hãng
GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Bán: 2,870,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,526,480 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).
View: 7178.
RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI,Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550 ,Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI,Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI chính hãng,Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI chất lượng,Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI giá rẻ
GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Bán: 2,350,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,719,200 VNĐ Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX
View: 7186.
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI,Module quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI,Thiết bị Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI,Thiết bị Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI chính hãng,Thiết bị Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI chất lượng
GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
Giá Bán: 2,850,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,294,160 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện
View: 6999.
Thiết bị Module quang Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550,Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550,Thiết bị module Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550,Thiết bị module Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550 chính hãng,Thiết bị module Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550 chất lượng,Thiết bị module Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550 giá rẻ
MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE
Giá Bán: 5,320,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 4,646,400 VNĐ Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang.
View: 7019.
Module quang SFP Ruijie MINI-GBIC-LH40-SM1310,MINI-GBIC-LH40-SM1310,Module quang SFP Ruijie Reyee MINI-GBIC-LH40-SM1310,Module quang SFP Ruijie Reyee MINI-GBIC-LH40-SM1310 chính hãng
MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
Giá Bán: 4,360,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 3,775,200 VNĐ Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
View: 5462.