Công ty tư vấn lắp đặt camera quan sát chuyên nghiệp Lắp Camera Quận 9, Giải pháp lắp đặt camera quan sát qua mạng từ xa bằng điện thoại công nghệ mới nhất.
Cửa hàng là nơi tập trung đông người, nơi khách hàng đến mua đồ ra vào nhiều nên khả năng giám sát của con người có giới hạn, lắp đặt camera giám sát là giải pháp tốt nhất cho cửa hàng của chính mình.
Công ty chuyên cung cấp camera giám sát giá rẻ chính hãng uy tín nhất tại TPHCM, công ty cung cấp lắp đặt camera giám sát chính hãng dịch vụ bảo hành chu đáp nhất uy tín nhất mà bạn nên quan tâm lựa chọn.
Công ty camera An Thành Phát chuyên cung cấp, lắp đặt camera giám sát giá rẻ, chất lượng, uy tín, cung cấp giải pháp bảo vệ an ninh, tài sản tốt nhất đến với khách hàng.
Camera giám sát công nghệ Starlight là cách lựa chọn lắp đặt thông minh nhất hiện nay, với công nghệ Starlight thì những hoạt động diễn ra ban đêm sẽ được camera ghi hình lại có màu, đảm bảo sắc nét cho phép bạn thấy được tốt nhất những điều cần thiết nhất.
Với sự phát triển của các công ty hiện nay khi mà giá trị của các loại thiết bị máy móc, tài sản ngày càng cao thì việc đảm bảo an toàn cho chúng cũng ngày càng được quan tâm. Ngày nay, có rất nhiều vụ trộm cắp với những hành vi rất tinh vi, nếu chỉ sử dụng con người để canh giữ, bảo vệ thì vẫn chưa đủ mà còn cần đến sự trợ giúp của các loại máy móc hiện đại, hữu hiệu nhất chính là camera giám sát.
Lắp đặt camera giám sát cho quán cafe sữ giúp quý khách có thể quan sát được tất cả những hoạt động xảy ra trong quán cafe của mình mọi lúc mọi nơi rất tiện lợi.
Công nghệ camera giám sát thông minh AL hay còn gọi là Trí tuệ nhân tạo là khả năng phân tích trạng thái tự học theo thói quen môi trường ghi nhớ lại những trạng thái quen thộc từ đó đưa ra những hành động phù hợp , Trong camera quan sát công nghệ AL tuy không ứng dụng hết khả năng tự học nhưng đây cũng là một phần giúp cho hệ thống camera giám sát An Ninh trong nhà thông minh hơn. Một trong số đó đáng nói đến là camera Wifi tích hợp AL
Lắp đặt camera quan sát công trình dang thi công là một trong những giải pháp tiết kiệm chi phí mang lại hiệu quả cao cho nhà thầu thi công.
Lắp camera giám sát khu công nghiệp giám sát với diện tích rộng thông thường sử dụng camera quay quét tiết kiệm chi phí điều khiển zoom xoay từ xa trên điện thoại máy tính. hệ thống có trung tâm giám sát cho cổng bảo vệ. giúp tiết kiệm chi phí đáng kể.
Lắp đặt camera giám Sát dành cho công trình ngày nay không còn quá xa lạ đới với doanh nghiệp, hệ thống công ty của bạn, camera giám sát công trình đang thi cống là giải pháp an toàn nhất cho gia đình bạn, chính vì vây mà lựa chọn đơn vị AN THÀNH PHÁT là đơn vị cung cấp giải pháp lắp đặt camera giám sát dành cho công trình của bạn.
DS-K5671-ZU Thiết bị nhận diện khuông mặt HIKVISION.DS-K5671-ZU,K5671-ZU,HIKVISION DS-K5671-ZU,
DS-K5671-ZU Thiết bị nhận diện khuông mặt HIKVISION
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thiết bị kiểm soát ra vao nhận diện khuông mặt HIKVISION DS-K5671-ZU sản phẩm phù hợp gắn cho cổng xoay.Thiết bị có thiết kế chắc chắn phù hợp.Tích hợp Màn hình cảm ứng LCD 7 inch.Camera 2 Megapixel, tự động lấy nét và tự thích ứng với những người có quốc tịch khác nhau.Tích hợp ngõ ra IO hoặc Wiegand, dễ dàng Giao tiếp với cửa quay của bên thứ ba.Tối đa 50.000 khuôn mặt, 50.000 sự kiện áp dụng thuật toán deep learning, nhanh hơn và chính xác hơn.Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ: tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Ả Rập, tiếng Thái, tiếng Indonesia, tiếng Nga và tiếng Việt.Giao tiếp TCP / IP, WIFI, IP65.Sản phẩm phù hơp cho các công trình dự án,chính phủ,văn phòng,công ty ,siêu thị,...
View: 11942.
Đầu ghi hinh 8 kênh HIKVISION DS-7208HTHI-K2(S),Đầu ghi hinh 8 kênh HIKVISION DS-7208HTHI-K2(S),DS-7208HTHI-K2(S),7208HTHI-K2(S),hikvision DS-7208HTHI-K2(S),dau ghi DS-7208HTHI-K2(S),dau ghi 7208HTHI-K2(S),dau ghi hikvision DS-7208HTHI-K2(S),dau thu DS-7208HTHI-K2(S),dau thu 7208HTHI-K2(S),dau thu hikvision DS-7208HTHI-K2(S),dau thu hinh DS-7208HTHI-K2(S),dau thu hinh 7208HTHI-K2(S),dau thu hinh hikvision DS-7208HTHI-K2(S), dau ghi hinh DS-7208HTHI-K2(S),dau ghi hinh 7208HTHI-K2(S),dau ghi hinh hikvision DS-7208HTHI-K2(S)
Đầu ghi hinh 8 kênh HIKVISION DS-7208HTHI-K2(S)
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Đầu ghi hinh 8 kênh HIKVISION DS-7208HTHI-K2(S),Đầu ghi hình Turbo 40 8MP 8 kênh,ghi hình camera HDTVI 4K • 8 ngõ vào video, 04 cổng audio input, -Hỗ trợ camera HD TVI, HD CVI, AHD, Analog,Gán thêm 08 camera IP 8MP ( khi chưa tắt các kênh analog),Cho phép tắt bớt các kênh analog để gắn thêm camera IP.,Cán tối đa 16 camera IP 8MP khi tắt tất cả các kênh analog,Hỗ trợ truyền âm thanh qua cáp đồng trục với đầu ghi có kí hiệu (S) Hỗ trợ chuẩn nén H.265 Pro+, H.265 Pro, H.265, H.264+, H.264,Độ phân giải ghi hình tối đa 8MP 15fps, 5MP@20fps, 4MP@25fps, 3MP@18fps, 1080p/720p @25fps,Đầu ghi dòng K2: 02 cổng SATA hỗ trợ ổ cứng tói da 10TB,Cổng HDMI độ phân giải tối đa 4K * 3840 x 2160. Sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị ,cửa hàng,văn phòng,..
View: 8621.
Thiết bị báo từ không dây DS-PD1-MC-MS.,Thiết bị báo từ không dây DS-PD1-MC-MS,DS-PD1-MC-MS,PD1-MC-MS,hikvision DS-PD1-MC-MS,Thiết bị báo từ không dây PD1-MC-MS,Thiết bị báo từ không dây hikvision DS-PD1-MC-MS
Thiết bị báo từ không dây DS-PD1-MC-MS
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thiết bị báo từ không dây DS-PD1-MC-MS,sản phẩm cảm biến từ có dây,sản phẩm thiết kế chắc chắn thiết kế kim loại,Thiết kế cửa chính,cửa sổ,ể dàng kết nối cho các loại trung tâm báo động,sản phầm phù hợp cho văn phòng,siêu thị,cửa hàng,...
View: 6853.
SG2008P ,Switch SG2008P ,TP-Link SG2008P ,Switch TP-Link SG2008P
SG2008P Switch Tương Thích Với Các Thiết Bị PoE
Giá Bán: 2,799,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch TP-Link SG2008P tích hợp nguồn PoE ,có kích thước nhỏ gọn, trọng lượng khá nhẹ, cho phép người dùng đặt trên kệ, bàn hoặc treo lên tường, chỉ chiếm diện tích không gian nhỏ, dễ dàng di chuyển và thích hợp với nhiều vị trí khác nhau.
View: 6617.
Thiết bị PGM không dây HIKVISION DS-PM1-O1H-WB,DS-PM1-O1H-WB,PM1-O1H-WB,hikvision DS-PM1-O1H-WB,Thiết bị PGM DS-PM1-O1H-WB,hik DS-PM1-O1H-WB,hik PM1-O1H-WB,Thiết bị PGM không dây DS-PM1-O1H-WB,Thiết bị PGM không dây PM1-O1H-WB,Thiết bị PGM không dây hikvision DS-PM1-O1H-WB,Thiết bị PGM không dây hikvision PM1-O1H-WB
Thiết bị PGM không dây HIKVISION DS-PM1-O1H-WB
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thiết bị PGM không dây HIKVISION DS-PM1-O1H-WB,Thiết bị PGM không dây (Dùng để tắt mở bóng đèn, còi … có dây),Công nghệ không dây Tri-X hai chiều 433MHz,Khoảng cách kết nối: 800m,1 Ngõ ra NO/NC (100 đến 240 VAC, tối đa 13A),Có chỉ báo cường độ tín hiệu,Có thể cấu hình từ xa qua APP,Kích hoạt theo vùng, bật/ tắt báo động/ đi vắng/ xóa báo động, theo lỗi, theo cách thủ công, theo lịch trình,Nguồn cấp: AC 100v,240v, 50/60 HZ,Kích thước: 38 mm x 25 mm x 18 mm,Trọng lượng: 31.5g,Xuất xứ: Trung Quốc,Bảo hành: 24 tháng.Thiết bị phù hợp cho các công trình văn phòng,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,cửa hàng,....
View: 7473.
Bộ khuếch đạị thiết bị không dây DS-PR1-WB,DS-PR1-WB,PR1-WB,HIKVISION DS-PR1-WB,Bộ khuếch đạị thiết bị không dây PR1-WB,Bộ khuếch đạị thiết bị không dây HIKVISION DS-PR1-WB,Bộ khuếch đạị thiết bị không dây HIKVISION PR1-WB,Bộ khuếch đạị thiết bị không dây HIKVISION PR1-WB
Bộ khuếch đạị thiết bị không dây DS-PR1-WB
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Bộ khuếch đạị thiết bị không dây DS-PR1-WBBộ khuếch đại tín hiệu không dây HIKVISION DS-PR1-WB,Khoảng cách kết nối: 800 mét.,Có báo cường độ tín hiệu.,Có thể cấu hình từ xa qua APP.,Pin dự phòng lâu. Khoảng 35 giờ.
View: 7608.
RG-WS6108 High-Performance Wireless Controller,Thiết bị điều khiển WIFI RUIJIE RG-WS6108,Bộ điều khiển các thiết bị WIFI Ruijie RG-WS6108 ,Thiết bị điều khiển WIFI RUIJIE RG-WS6108,Thiết bị điều khiển WIFI RUIJIE RG-WS6108 chính hãng
RG-WS6108 Thiết bị điều khiển WIFI
Giá Bán: 122,750,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 121,413,600 VNĐ Ruijie RG-WS6108 được thiết kế để hỗ trợ mạng không dây tốc độ cao thế hệ tiếp theo. Bộ điều khiển không dây RG-WS6108 có thể được triển khai ở mạng Lớp 2 hoặc Lớp 3 để giao tiếp với điểm truy cập (AP) mà không có bất kỳ thay đổi nào về kiến ​​trúc hoặc phần cứng, cung cấp khả năng điều khiển không dây liền mạch và an toàn. Bộ điều khiển không dây RG-WS6108 có thể quản lý tối đa 32 AP không dây theo mặc định và công suất tối đa 320 AP (hoặc tối đa 640 AP Giấy phép cho Wall AP) với nâng cấp giấy phép.
View: 7877.
RG-WS6008 Wireless Controller,Thiết bị điều khiển WIFI RUIJIE RG-WS6008,Wireless Access Controller Ruijie RG-WS6008 Quản lý 32 AP,Wireless Access Controller RUIJIE RG-WS6008 chính hãng,bán Wireless Access Controller RUIJIE RG-WS6008
RG-WS6008 Thiết bị điều khiển WIFI
Giá Bán: 61,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 60,693,600 VNĐ RG-WS6008 Bộ điều khiển truy cập không dây Ruijie WS6008 (AC) là bộ điều khiển mạng không dây cấp doanh nghiệp thế hệ tiếp theo mang đến giải pháp không dây an toàn, mạnh mẽ, có khả năng mở rộng cao với tổng chi phí sở hữu (TCO) không thể cạnh tranh được
View: 7169.
Thiết bị phát sóng wifi ngoài trời RUIJIE RG-AP630 (IODA),Bộ phát sóng Wifi ngoài trời Ruijie RG-AP630 (IODA),Cục phát wifi ngoài trời RUIJIE RG-AP630(IODA) ,Outdoor Wireless Access Point RUIJIE RG-AP630(IODA),Ruijie RG-AP630-IODA
RG-AP630(IODA) Thiết bị Access Point
Giá Bán: 28,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 26,716,800 VNĐ RUIJIE RG-AP630(IODA) thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, công nghệ vượt trội. Mang sức mạnh vượt trội đủ để đáp ứng như cầu phát wifi tại những khu vực công cộng.Thiết bị Access point RG-AP630(IODA) phù hợp cho những khu vực rộng lớn như sân bãi, biển cảng,… AP cung cấp chuyển tiếp dữ liệu người dùng Wi-Fi, bảo mật và kiểm soát truy cập nâng cao một cách dễ dàng.
View: 7407.
Bộ phát sóng Wifi ốp trần Ruijie RG-AP840-I ,Wireless Access Point trong nhà RUIJIE RG-AP840-I,RG-AP840-I Wireless Access Point - Ruijie Networks,Thiết bị phát sóng wifi RUIJIE RG-AP840-I,
RG-AP840-I Thiết bị phát sóng wifi RUIJIE
Giá Bán: 19,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 16,711,200 VNĐ RUIJIE RG-AP840-I là một AP doanh nghiệp Wi-Fi 6 hiệu suất cao được thiết kế cho phần lớn các tình huống trong nhà. Với mô-đun IoT tích hợp, khách hàng doanh nghiệp có thể sẵn sàng cho việc mở rộng IoT trong tương lai để tăng hiệu quả hoạt động và trải nghiệm của khách hàng.
View: 7939.
Bán thiết bị phát sóng wifi gắn trần RUIJIE RG-AP710 giá rẻ,Access point wifi trong nhà RUIJIE RG-AP710,Bộ phát sóng Wifi ốp trần Ruijie RG-AP710 tốc độ cao ,Thiết bị mạng wifi Ruijie RG-AP710 ,
RG-AP710 Thiết bị mạng wifi Ruijie
Giá Bán: 4,850,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 4,224,000 VNĐ RUIJIE RG-AP710 thiết kế băng tần kép đồng thời 802.11ac, tốc độ dữ liệu AP710 lên tới 1.167Gbps, đủ cho môi trường cửa hàng bán lẻ và văn phòng nhỏ. Cộng với quản lý đám mây 100% và Bảo hành 3 năm, AP710 nhập cảnh cung cấp sự cân bằng hoàn hảo về hiệu suất giá cho người dùng doanh nghiệp vừa và nhỏ.Thiết bị Access point wifi trong nhà AP710 sử dụng thiết kế đơn giản và phong cách để phù hợp với các kịch bản khác nhau. Không cài đặt phần mềm, Cung cấp nhanh 4 bước bởi ứng dụng di động đám mây của Ruijie
View: 6762.
XG-SFP-ER-SM1550,Module quang SFP Ruijie XG-SFP-ER-SM1550,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550 chính hãng,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550 gia rẻ,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550 chất lượng
XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Bán: 20,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 15,655,200 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR
View: 7762.
Thiết bị còi báo động có đèn DS-PMA-BELL,DS-PMA-BELL,PMA-BELL,Thiết bị đèn 2DS-PMA-BELL
Thiết bị còi báo động có đèn DS-PMA-BELL
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thiết bị còi báo động có đèn DS-PMA-BELL,Chất liệu vỏ: ABS.Tốc độ nhấp nháy (/ phút): 70.Áp suất âm thanh: 105 ± 3 (dB / m).Công suất bóng đèn: 5W.,IP 44.
View: 6898.
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI,Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI,Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chính hãng,Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chất lượng,Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chính hãng
GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Bán: 2,870,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,526,480 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).
View: 7065.
Camera giam sat HIKVISION DS-2CD2T63G2-4I,DS-2CD2T63G2-4I,2CD2T63G2-4I,HIKVISION DS-2CD2T63G2-4I,camera DS-2CD2T63G2-4I,camera 2CD2T63G2-4I,camera hikvision DS-2CD2T63G2-4I,camera quan sat DS-2CD2T63G2-4I,camera quan sat 2CD2T63G2-4I,camera quan sat hivkision DS-2CD2T63G2-4I,camera giam sat 2CD2T63G2-4I,camera giam sat DS-2CD2T63G2-4I,camera giam sat hikvision DS-2CD2T63G2-4I
Camera giam sat HIKVISION DS-2CD2T63G2-4I
Giá Bán: 5,340,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 5,140,000 VNĐ Camera HIKVISION DS-2CD2T63G2-4I là dong camera IP thân trụ ngoài trời chuyên dụng.camera quan sat 6 MP chuẩn nén H.265, biến 1/2.8" Progressive Scan CMOS;Ống kính 2.8/4/6 mm,Độ phân giải tối đa (3200 × 1800)25fps/30fps,Hỗ trợ Tính năng WDR 120dB; 3D DNR; ICR;BLC.Hỗ trợ thẻ nhớ SD/SDHC/SDXC tối đa 256GB ;,Camera phù hợp cho các công trình dự án nhỏ, kho xưởng,siêu thị,van phòng,cửa hàng
View: 13389.